บ้าน ผลิตภัณฑ์เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก

1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก
1310nm 2.5G DFB Analog Laser Diode Fiber Optic Pigtail
1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก 1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก 1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก 1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก 1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ภาพใหญ่ :  1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: ISO9001;2015
หมายเลขรุ่น: 1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดพร้อม Pigtail
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชุด
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพ็คเกจ DFB Coaxial
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, L / C, T / T
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อสัปดาห์

1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ลักษณะ
ประเภท: เลเซอร์ไดโอด ความยาวคลื่น: 1270 ~ 1610nm
การแยกตัว: 30 เดซิเบล ประเภทเลเซอร์: ไฟเบอร์เลเซอร์
การชำระเงิน: TT / PAYPAL แม็กซ์: 15 (PD)
ตัวเลือกความยาว: ตัวเลือก 0.1 ~ 1m ไฟเบอร์: SM 9/125
อำนาจ: 2MW บรรจุภัณฑ์: แพ็คเกจ DFB Coaxial
แสงสูง:

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก DFB 1310nm

,

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 2.5G

,

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 0.5mW

 

1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดพร้อม Pigtail

 

1. คุณสมบัติ

 

ไดโอดเลเซอร์ DFB หรือ FP

จอภาพ InGaAs ในตัว

ความน่าเชื่อถือสูง

อายุการใช้งานยาวนาน

การเชื่อมด้วยเลเซอร์คงที่

ตัวเชื่อมต่อต่างๆ

กำลังไฟต่างๆ (0.5mW ~ 10mW)

 

2. การใช้งาน

 

เครื่องส่งสัญญาณข้อมูลแบบออปติคอล

เครื่องส่งสัญญาณอนาล็อก

โมดูล Optical Bidi และตัวรับแสง

อุปกรณ์ทดสอบ

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

โทรคมนาคม

 

 

3. Aboulte Maximun Ratings (Tc = 25 ℃)

 

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ การให้คะแนน หน่วย
LD การดำเนินงานปัจจุบัน ถ้า (LD) Ith + 20 mA
LD แรงดันย้อนกลับ Vr (แอลดี) 2.0 วี
PD ปัจจุบันการดำเนินงาน ถ้า (PD) 2 mA
PD แรงดันย้อนกลับ Vr (PD) 15 วี
อุณหภูมิในการทำงาน Topr -40 ~ + 85
อุณหภูมิในการจัดเก็บ Tstg -40 ~ + 85
เชื่อมอุณหภูมิ Tsld 260/10 ℃ / ส


4. ลักษณะทางแสงและไฟฟ้า (Tc = 25 ℃)

 

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที ประเภท สูงสุด หน่วย เงื่อนไขการทดสอบ
เกณฑ์ปัจจุบัน Ith 5   15 mA CW
แรงดันไปข้างหน้า Vop   1.1 1.6 วี CW ถ้า = Iop
กำลังขับแสง ปภ 0.2   5 มิลลิวัตต์ CW ถ้า = Ith + 20mA
ความยาวคลื่นศูนย์ λc λ-20 λ λ + 20 นาโนเมตร CW, P0 = Pf
λ-5 λ λ + 5
λ-3 λ λ + 3
เวลาเพิ่มขึ้น / ลดลง (10 ~ 90)% Tr / Tf     0.4 nS ถ้า = Ith, Po = Pf (10-90)%
ตรวจสอบปัจจุบัน อิ่ม 0.1   1 mA CW, P0 = Pf
ความจุ PD Cpd   10 15 PF VRD = 5V
พีดีปัจจุบันมืด Id     1 ไม่มี VRD = 5V
อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง SMSR 30 35   เดซิเบล CW, ปอ = 5mW
Isolator Iso 30     เดซิเบล  

 

5, ข้อมูลการสั่งซื้อ:

 

--X X X --X X X X --X X X
Pasckage พิมพ์ตัวเชื่อมต่อ บูต วัสดุ ความยาวคลื่น อำนาจ พิน อัตราวันที่ Isolator ROHS
ผมเปีย บันทึก

P: เส้นใยผมเปีย

R: ที่รองรับ

F: FC / UPC

FA: FC / APC

S: SC / UPC

SA: SC / APC

T: ST / UPC

N: ไม่

ตอบ: FC-1

B: FC-2

C: FC-3

D: วท

E: เซนต์

F: LC

1: ประเภท 1

2: ประเภท 2

3: ประเภท 3

4: ประเภท 4

5: ประเภท 5

N: บันทึก

D: DFB

F: FP

3: 1310 นาโนเมตร

5: 1550 นาโนเมตร

27: 1270 นาโนเมตร

51: 1510 นาโนเมตร

...

61: 1610 นาโนเมตร

05: 0.5mW

10: 1.0mW

...

80: 8.0 มิลลิวัตต์

A: พิมพ์ก

B: พิมพ์ B

C: พิมพ์ C

1: 1.25 ก

2: 2.5 ก

3: 3 กรัม

...

10: 10 ก

G: ตัวแยก

DG: ตัวแยกขั้นตอนคู่

ไม่ไม่

R: ผ่าน Rohs
 

 

เช่น HCW-PFA2-F3110A-1GR หมายความว่า: HCWคือแบรนด์ hicropwell LD หมายถึงเลเซอร์ไดโอด

หมายถึงเส้นใยผมเปีย ฟะ หมายถึงตัวเชื่อมต่อ FC / APC 2 หมายถึงการบูตแบบที่ 2 หมายถึงไดโอดเลเซอร์ FP,

31 หมายถึง 1310nm 10 หมายถึง 1.0mW หมายถึงการกำหนดพินประเภท A

1 ก หมายถึง 1.25G พร้อมตัวแยกและผ่าน ROHS

 

1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก 0

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ