บ้าน ผลิตภัณฑ์เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด

CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด
large.img.alt
CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด

ภาพใหญ่ :  CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: ISO9001;2015
หมายเลขรุ่น: 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอดสำหรับ CATV COAXIAL LASER MODULE
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชุด
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพ็คเกจ DFB Coaxial
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, L / C, T / T
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อสัปดาห์

CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด

ลักษณะ
ประเภท: เลเซอร์ไดโอด LD-PFFA2-D5530A-1GR 1550nm ความยาวคลื่น: 1270 ~ 1610nm
การแยกตัว: 30 เดซิเบล ประเภทเลเซอร์: ไฟเบอร์เลเซอร์
การชำระเงิน: TT / PAYPAL แม็กซ์: 15 (PD)
ตัวเลือกความยาว: ตัวเลือก 0.1 ~ 1m ไฟเบอร์: SM 9/125
อำนาจ: 2 มิลลิวัตต์ - 5 เมกะวัตต์ บรรจุภัณฑ์: แพ็คเกจ DFB Coaxial
แสงสูง:

SM 9/125 CATV ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

,

1550nm เลเซอร์ไดโอดผมเปียไฟเบอร์ออปติก

1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอดสำหรับ CATVโมดูลเลเซอร์โคแอกเซียล

 

1. คุณสมบัติ

FP & DFB Coaxial Packaging

จอภาพ InGaAs / PIN ในตัว

ความน่าเชื่อถือสูงอายุการใช้งานยาวนาน

 

2. การใช้งาน

เครื่องส่งสัญญาณออปติคอลหรือสัญญาณวันที่

เครื่องส่งสัญญาณแสงของสัญญาณอนาล็อก

โมดูล Optical Bidi และตัวรับส่งสัญญาณแสง

อุปกรณ์ทดสอบ

 

3. คะแนนสูงสุดแน่นอน (Tc = 25)

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ การให้คะแนน หน่วย
การดำเนินงานปัจจุบัน ถ้า (LD) Ith + 20 mA
ย้อนกลับ Volatage Vr (แอลดี) 2.0 วี
การดำเนินงานปัจจุบัน ถ้า (PD) 2 mA
แรงดันย้อนกลับ Vr (PD) 15 วี
อุณหภูมิในการทำงาน Topr -40 ~ + 85
อุณหภูมิในการจัดเก็บ Tstg -40 ~ + 85
เชื่อมอุณหภูมิ Tsld 260/10 / ส

 

4. คุณลักษณะทางแสงและไฟฟ้า (Tc = 25)

 

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. ประเภท สูงสุด หน่วย เงื่อนไขการทดสอบ
เกณฑ์ปัจจุบัน Ith 4   15 mA CW
แรงดันไปข้างหน้า Vop   1.2 1.5 วี CW ถ้า = Iop
กำลังขับแสง Pf 1   4 มิลลิวัตต์ CW ถ้า = Ith + 20mA
ความยาวคลื่นศูนย์ FP λc c-20 λc λc + 20 นาโนเมตร λค = 1270 ~ 1650
DFB λc λc-10 λc λc + 10 นาโนเมตร
CWDM λc λc-3 λc λc + 3 นาโนเมตร
เวลาเพิ่มขึ้น / ลดลง (10 ~ 90)% Tr / Tf     0.4 nS ถ้า = Ith, Po = Pf (10-90)%
ตรวจสอบปัจจุบัน อิ่ม 100   1,000 uA CW, พี0 = Pf
ความจุ PD   10 15 PF วีRD= 5V
ปัจจุบันมืด Id     1 ไม่มี วีRD= 5V
อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง SMSR 35 40   เดซิเบล CW, ปอ = 5mW
การแยกตัว ISO 30     เดซิเบล  

 

ตามความต้องการของลูกค้าจากการออกแบบไฟเบอร์ - พลังงานอัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้างใช้กับโมดูลเลเซอร์ DFB เท่านั้น

ช่วงความยาวคลื่นเลเซอร์ FP ± 20nm;DFB เลเซอร์ไดโอดช่วงความยาวคลื่น± 10 นาโนเมตร, CWDM เลเซอร์ไดโอดช่วงความยาวคลื่น± 3 นาโนเมตร

 

ซื้อข้อมูล HCW-XXX-XXXX-XXX Coaxial Package เลเซอร์ไดโอด

 

 

--X X X --X X X X --X X X
ประเภทแพ็คเกจ พิมพ์ conncetor

แพ็คเกจ

ชุด

พิมพ์ LD ความยาวคลื่น อำนาจ

PD Conn

พิน ector

อัตราวันที่ ตัวแยก A&V ROHS
ไฟเบอร์ บันทึก

P: ไฟเบอร์

 

R: ที่รองรับ

F: FC / UPC

S: SC / UPC

T: ST / พีซี

FA: FC / APC

SA: SC / APC

N: ไม่

ตอบ: FC-1

B: FC-2

C: FC-3

D: วท

E: เซนต์

1: ประเภท 1

2: ประเภทที่ 2

3: ประเภทที่ 3

4: ประเภทที่ 4

5: ประเภทที่ 5

ไม่: R

D: DFB LD

 

F: FP LD

31: 1310 นาโนเมตร

55: 1550 นาโนเมตร

51: 1510 นาโนเมตร

53: 1530 นาโนเมตร

57: 1570 นาโนเมตร

05: 0.5mW

10: 1.0mW

20: 2.0 มิลลิวัตต์

30: 3.0 มิลลิวัตต์

40: 4.0 มิลลิวัตต์

A: พิมพ์ก

B: พิมพ์ B

C: พิมพ์ C

1: 1.25Gb / s

2: 2.5Gb / s

G: ตัวแยก

 

ไม่มีอะไร

R: ผ่าน ROHS

 

ไม่มีอะไร

 

หมายเลขชิ้นส่วนคือ HCW-PFA2-F3110A-1GR ซึ่งหมายความว่าไดโอดเลเซอร์คือความยาวคลื่น FP ของ LD คือ 1310 นาโนเมตรพินออกเป็นประเภท A กำลัง 1 มิลลิวัตต์

 

FCAPC Coaxial 1550nm ไฟเบอร์ออปติก Pigtail Laser Dio ...

 

CATV ไฟเบอร์ออปติก Pigtail 1550nm LD-PFFA2-D5530A-1GR เลเซอร์ไดโอด 0

 

 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ