บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core

ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core
Singlemode Armored Fiber Optic Jumper Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core
ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core

ภาพใหญ่ :  ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: 2 4 6 8 12 16 24 สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์แบบ Single Single Single Armored Patch
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 กม
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 5000 Kilometer / Kilometers per Week ยุทธยานเกราะ FO ทหาร SM G657A2
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 Kilometer / Kilometers per Week

ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Singlemode Fiber Patch Cable Outdoor 2 4 6 8 12 16 24 Core

ลักษณะ
ประเภทสายเคเบิ้ล: 2 4 6 8 12 16 24 สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์แบบ Single Single Single Armored Patch เชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ LC, FC, SC ที่กำหนดเอง
สีของ Paintcoat: สีดำหรือสีส้มหรือสีเหลืองและอื่น ๆ สายเคเบิ้ล: Telecome application
ความยาว: 500 ม. ถึง 1000 เมตร ใบสมัคร: รถถังทหารและยานพาหนะวิทยุกระจายเสียงภายนอก
แสงสูง:

sm สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

สายไฟเบอร์แพทช์

2 4 6 8 12 16 24 สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์แบบ Single Single Single Armored Patch

สายเคเบิลเป็นเกรดยุทธวิธีแบบ end-to-end ที่สมบูรณ์แบบซึ่งช่องสัญญาณจะถูกปกคลุมด้วยท่อแบบยูรีเทนเกรดยุทธวิธี เครื่องประกอบหลายเครื่องหลายขั้นตอนขัดและผ่านการทดสอบน้อยกว่า

55db RL (ผลการทดสอบต่อช่องทางที่สมบูรณ์แบบสามารถขอได้) รีลแต่ละตัวได้รับการคัดเลือกมาอย่างรอบคอบเพื่อให้แน่ใจว่าได้รับการสนับสนุนที่เหมาะสมและรัศมีโค้งที่สำคัญที่จำเป็นต้องใช้โดยสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

เราขอแนะนำให้ใช้สายเคเบิลใยแก้วนำแสงขนาดยุ่นมากกว่า 25 ฟุตเก็บไว้ในรีลสายเคเบิล

การกำหนดค่าและแอสเซมบลีที่กำหนดเองรวมถึงบริการซ่อมเต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานสำหรับสายไฟเบอร์ออปติกและไฮบริด

1) ใยอาหารที่แน่นหนาบัฟเฟอร์ :

SM หรือ MM; เส้นใยเนื้อแน่น 0.6 มม


การลดทอนทั่วไป: SM - 1310 nm≤0.35dB / km; 1550 nm≤0.25dB / กม


MM - 850 nm≤3.0dB / km; 1300 nm≤1.0dB / กม

2) เกราะ:


วัสดุ: สแตนเลส


ช่องว่าง (p): 0.25 ± 0.02 มม

ความทนทานต่อการบีบอัด: ≥300KGf / 100 มม

3) เส้นด้ายอาร์มิด:


ความต้านแรงดึง: ระยะสั้น: ≥300N: ระยะยาว: ≥ 150 องศาเซลเซียส

4) แจ็คเก็ต:


วัสดุ: PVC / LSZH / OFNP / PE


เส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก: 5.0 ± 0.1mm

ข้อกำหนดการเชื่อมต่อ 3

พารามิเตอร์
หน่วย
สถานะโสด
จำนวนแกน
แกน
6
การสูญเสียการแทรก (ปกติ)
เดซิเบล
≤0.3
กลับสูญเสีย
เดซิเบล
≥50
ความยาวคลื่นในการทำงาน
นาโนเมตร
1310, 1510
exchangeability
เดซิเบล
≤0.1
การสั่นสะเทือน
เดซิเบล
≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน
° C
-20 ~ 60
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
° C
-20 ~ 60

ข้อมูลจำเพาะของสายเคเบิล FO

สายเคเบิล
นับ
ITEM CABLE
OD.mm (ก)
SST
OD.mm (ข)
TBOF
OD.mm (C)
4F 4.5MM Φ4.5± 0.2 Φ2.4± 0.02 Φ0.5
6F 4.5MM Φ4.5± 0.2 Φ2.6± 0.03 Φ0.5
8F 5.0mm Φ5.0± 0.2 Φ2.8± 0.05 Φ0.5
10F 5.0mm Φ5.0± 0.25 Φ3.0± 0.05 Φ0.5
12F 5.5mm Φ5.5± 0.25 Φ3.2± 0.05 Φ0.5
24F 7.0MM Φ7.0± 0.3 Φ4.3± 0.05 Φ0.5

สายเคเบิล
นับ
ITEM สาย OD
มิลลิเมตร (ก)
CABLE
น้ำหนัก
(กิโลกรัม)
MAXIMUM TENSILE BEND RADIUS * แผ่นเสียง
N / 100mm
เซนต์ LT Dyn Sta
4F 4.5MM Φ4.5± 0.2 26.5 800 400 70 35 3000
6F 4.5MM Φ4.5± 0.2 38.5 1000 500 100 50 3000
8F 5.0mm Φ5.0± 0.2 33.0 1000 501 100 50 3000
10F 5.0mm Φ5.0± 0.25 36.0 1000 502 120 60 3000
12F 5.5mm Φ5.5± 0.25 39.0 1200 600 150 75 3000
24F 7.0MM Φ7.0± 0.3 54.0 1500 750 170 85 3000

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ