บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC

Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC
large.img.alt
Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC

ภาพใหญ่ :  Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: FO เคเบิ้ล OM3 1C 2C LSZH ความยาว 1 เมตร 10 เมตร 20 เมตร 30 เมตร 50 เมตรประเภทการเชื่อมต่อ LC UPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10sets
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 200 ชิ้นต่อกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อสัปดาห์

Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC

ลักษณะ
ประเภทสายเคเบิล: FO สายเคเบิล OM3 1C 2C LSZH ความยาว 1M 10M 20M 30M 50M ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC UPC ตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อที่กำหนดเองหรือ LC UPC
สี: สีฟ้า วัตถุประสงค์ของสายเคเบิล: การบินและอวกาศ ทางอากาศ ทางทะเล พื้นดิน
ความยาว: 1M , 3M,5M,10M,30M,50M แอปพลิเคชัน: การสื่อสารศูนย์ข้อมูล
แสงสูง:

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง sm

,

สายเคเบิลมัลติแพทช์

FO สายเคเบิล OM3 1C 2C LSZH ความยาว 1M 10M 20M 30M 50M ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC UPC

 

ผมเปียไฟเบอร์เป็นไฟเบอร์ออปติกเดี่ยว สั้น บัฟเฟอร์แน่น ที่มีขั้วต่อออปติคัลติดตั้งไว้ล่วงหน้าที่ปลายด้านหนึ่งและความยาวของไฟเบอร์แบบเปิดเผยที่ปลายอีกด้านหนึ่ง

 

ปลายผมเปียถูกดึงออกและประกบฟิวชั่นกับเส้นใยเดี่ยวของลำตัวแบบมัลติไฟเบอร์การต่อผมเปียกับเส้นใยแต่ละเส้นในลำตัว "แยก" สายเคเบิลหลายเส้นใยออกเป็นเส้นใยส่วนประกอบเพื่อเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ปลายทาง

 

ทั้งสายแพทช์และผมเปียสามารถมีขั้วต่อตัวเมียหรือตัวผู้สามารถติดตั้งคอนเนคเตอร์ตัวเมียในแผง patch ได้ มักจะเป็นคู่แม้ว่าจะเป็นไฟเบอร์เดี่ยวก็ตาม

มีโซลูชันอยู่ เพื่อให้สามารถเชื่อมต่อกับจุดปลายหรือไฟเบอร์อื่นๆ ที่ทำงานด้วยไฟเบอร์แพตช์อีกทางหนึ่งสามารถมีขั้วต่อตัวผู้และเสียบเข้ากับตัวรับส่งสัญญาณแสงโดยตรง

 

ลักษณะเฉพาะ:

สายเคเบิลอาจเป็น G652D, G655, G657, OM1, OM2, OM3, OM4 เป็นต้น
ขนาดสายเคเบิลอาจเป็น 0.25, 0.9,
มี 12 สีสำหรับตัวเลือกของคุณ
ทั้ง 250um และ 900um มีสีเดียวกัน ระบุและทำการประกบได้ง่าย

คุณภาพสูงและคุ้มค่า 9/125μm
ผมเปียไฟเบอร์ฝ่าวงล้อม SM
12 เส้นใย/ผมเปียสี
ประกอบด้วยผมเปีย Simplex 12 ชิ้น 12 ชิ้นเป็นหน่วย ตรงตามข้อกำหนด Telcordia GR-326 Core และ ROHS
ตัวเชื่อมต่ออาจเป็น SC, FC, LC, ST, MU และ E2000 เป็นต้น
บัฟเฟอร์แน่น บัฟเฟอร์กึ่งแน่นมีบัฟเฟอร์หลวม


Pigtails ใช้สำหรับงานประกบเมื่อสิ้นสุดสายเคเบิลนอกโรงงานประกอบด้วยขั้วต่อและความยาวพิเศษ

 

สายแพตช์ LC เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่ใช้ต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อื่นเพื่อกำหนดเส้นทางสัญญาณLC ย่อมาจาก Lucent Connectorเป็นขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็กที่มีขนาดครึ่งหนึ่งของ SC
 

UPC ย่อมาจาก Ultra Physical Contact พื้นผิวด้านท้ายได้รับการขัดเงาแบบขยายเพื่อให้พื้นผิวดีขึ้นตัวเชื่อมต่อเหล่านี้มักใช้ในระบบดิจิตอล CATV และระบบโทรศัพท์
 
APC ย่อมาจาก Angled Physical Contact ใบหน้าปลายยังคงโค้ง แต่มีมุมที่มาตรฐานอุตสาหกรรมแปดองศาสิ่งนี้ทำให้มีการเชื่อมต่อที่แน่นแฟ้นขั้วต่อเหล่านี้เหมาะสำหรับ CATV และระบบอนาล็อก

 

Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC 0

 

Blue FO Patch Cable OM3 1C 2C LSZH ความยาว 20M 30M 50M ชนิดคอนเนคเตอร์ LC UPC 1

 
 
12
โหมดไฟเบอร์
9/125μm
ขั้วต่อ Type1
SC/APC
ขั้วต่อ Type2
ไม่สิ้นสุด
โหมดไฟเบอร์
SM
ความยาวฝ่าวงล้อม
0.5m
ความยาวคลื่น
1310/1550nm
วัสดุแจ็คเก็ต
พีวีซี/LSZH
การสูญเสียการแทรก
≤0.3dB
ความสามารถในการทดแทนกันได้
≤0.2dB
ผลตอบแทนขาดทุน
≥50dB
การสั่นสะเทือน
≤0.2dB
อุณหภูมิในการทำงาน
-40~75°C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
-45~85°C
ข้อกำหนดทางเรขาคณิต (สำหรับการทดสอบอินเตอร์เฟอโรมิเตอร์แบบ 3 มิติเท่านั้น)

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ