บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง
large.img.alt
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง

ภาพใหญ่ :  สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: SC APC Supertap Connector สำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์การสื่อสารกลางแจ้ง
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10sets
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 3m ยาวสำหรับ optitap แสง patchcord100 ชิ้นต่อกล่องของ
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อสัปดาห์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง

ลักษณะ
สายเคเบิลชนิด: SC APC Supertap Connector สำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์การสื่อสารกลางแจ้ง เชื่อมต่อ: ช่องเสียบแบบกำหนดเองหรือ SC APC
สี: ดำหรือเหลือง วัตถุประสงค์ของสายเคเบิล: แอพพลิเคชั่นการบิน, ทางอากาศ, ทางทะเล, ยานพาหนะทางบก, ยุทธวิธีและยานยนต์
ความยาว: 1M, 3M, 5M, 10M, 100M ใบสมัคร: การสื่อสารกลางแจ้ง
แสงสูง:

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง sm

,

สายแพทช์ไฟเบอร์

SC APC Supertap Connector สำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์การสื่อสารกลางแจ้ง

 

แอสเซมบลี Mini SC ให้โซลูชันการเชื่อมต่อที่มีประสิทธิภาพและปิดผนึกสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์กับบ้าน (FTTH)


ปลายตัวเชื่อมต่อ H ประกอบด้วยการเชื่อมต่อประเภท SC / APC ภายในตัวเรือนโพลีเมอร์แบบบางที่ปิดสนิท

 

เชื่อมต่อกับเทอร์มินัลมัลติพอร์ตหรือตัวรับส่วนขยายในบรรทัดได้อย่างง่ายดาย


ตัวเชื่อมต่อ SC / APC เข้าคู่กับอะแดปเตอร์มาตรฐานซึ่งมีอินเตอร์เฟสทั่วไปสำหรับการใช้งาน FTTX

 

รายละเอียด:

A patch cord is a fiber optic cable used to attach one device to another for signal routing. สายแพตช์คือสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อีกตัวหนึ่งสำหรับการกำหนดเส้นทางสัญญาณ Normally, there are 4 types connector: FC/SC/LC/ST.. 3types ferrule: PC, UPC, APC… โดยทั่วไปจะมีตัวเชื่อมต่อ 4 ประเภท: FC / SC / LC / ST .. ปลอกโลหะ 3 ประเภท: PC, UPC, APC ...

FC stands for Fixed Connection. FC ย่อมาจาก Fixed Connection It is fixed by way of threaded barrel housing. ได้รับการแก้ไขโดยวิธีการที่อยู่อาศัยบาร์เรลเกลียว FC connectors are generally constructed with a metal housing and are nickel-plated. โดยทั่วไปแล้วตัวเชื่อมต่อ FC มักจะสร้างด้วยตัวเรือนโลหะและชุบนิกเกิล

SC stands for Subscriber Connector- a general purpose push/pull style connector. SC ย่อมาจาก Subscriber Connector - ตัวเชื่อมต่อแบบผลัก / ดึงสำหรับวัตถุประสงค์ทั่วไป It is a square, snap-in connector latches with a simple push-pull motion and is keyed. มันเป็นสลักของขั้วต่อสี่เหลี่ยมจัตุรัส snap-in ที่มีการเคลื่อนไหวแบบ push-pull อย่างง่ายและมีการคีย์

LC patch cord is a fiber optic cable used to attach one device to another for signal routing. สายแพตช์ LC คือสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อีกตัวหนึ่งสำหรับการกำหนดเส้นทางสัญญาณ LC stands for Lucent Connector. LC ย่อมาจาก Lucent Connector It is a small form-factor fiber optic connector, half the size of the SC. มันเป็นตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็กที่มีขนาดเพียงครึ่งเดียวของ SC

ST stands for Straight Tip- a quick release bayonet style connector. ST ย่อมาจาก Straight Tip- ตัวเชื่อมต่อแบบปล่อยดาบปลายปืนแบบรวดเร็ว ST connectors are cylindrical with twist lock coupling. คอนเนคเตอร์ ST เป็นทรงกระบอกพร้อมข้อต่อแบบบิดล็อค They are push-in and twist types พวกเขาเป็นประเภทผลักดันและบิด


PC stands for Physical Contact.With the PC connector, the two fibers meet as they do with the flat connector, but the end faces are polished to be slightly curved or spherical. PC ย่อมาจาก Physical Contact ด้วยคอนเน็กเตอร์ PC ทั้งสองพบกันตามที่ทำกับคอนเนคเตอร์แบบแบน แต่ใบหน้าส่วนปลายจะถูกขัดให้โค้งเล็กน้อยหรือเป็นทรงกลมเล็กน้อย This eliminates the air gap and forces the fibers into contact สิ่งนี้จะกำจัดช่องว่างอากาศและบังคับให้เส้นใยสัมผัสกัน

UPC stands for Ultra Physical Contact.The end faces are given an extended polishing for a better surface finish. UPC ย่อมาจาก Ultra Physical Contact ผิวหน้าสุดท้ายจะได้รับการขัดแบบยาวเพื่อการขัดผิวที่ดีขึ้น These connectors are often used in digital, CATV, and telephony systems. ตัวเชื่อมต่อเหล่านี้มักใช้ในระบบดิจิตอล CATV และระบบโทรศัพท์

APC stands for Angled Physical Contact The end faces are still curved, but they're angled at an industry-standard eight degrees. APC ย่อมาจาก Angled Physical Contact ใบหน้าสุดท้ายยังคงโค้งงอ แต่มันก็ทำมุมได้ตามมาตรฐานอุตสาหกรรมแปดองศา This maintains a tight connection. นี่เป็นการเชื่อมต่อที่แน่นหนา These connectors are preferred for CATV and analogue systems. ตัวเชื่อมต่อเหล่านี้เหมาะสำหรับระบบ CATV และอนาล็อก

 

ประโยชน์ที่ได้รับ

  1. ให้ความต้านทานต่อสภาพอากาศที่เหนือกว่าสำหรับ FTTA และการใช้งานกลางแจ้งอื่น ๆ
  2. อนุญาตให้มีความยืดหยุ่นในการใช้ชุดประกอบที่ถูกยกเลิกจากโรงงานหรือชุดประกอบที่ถูกยกเลิกล่วงหน้าหรือชุดติดตั้งภาคสนาม
  3. เหมาะสำหรับ FTTA และอุณหภูมิภายนอก
  4. รับประกันการใช้งานในสภาพอากาศที่รุนแรง
  5. สามารถติดตั้งได้โดยไม่ต้องใช้เครื่องมือพิเศษ
  6. คลัปแบบเกลียว
  7. ให้การป้องกันการโค้งงอสำหรับการติดตั้งและการใช้งานในระยะยาว  

 
II. ครั้งที่สอง Features: คุณสมบัติ:
 
สอดคล้องกับ IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005, มาตรฐาน
การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
การเชื่อมต่อหนาแน่นสูงง่ายต่อการใช้งาน
ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
สามารถทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี
 
III. สาม. Application: การประยุกต์ใช้:
อุปกรณ์ทดสอบ
FTTX + LAN
ใยแก้วนำแสง CATV
ระบบการสื่อสารด้วยแสง
การสื่อสารโทรคมนาคม
 

 

พารามิเตอร์ หน่วย LC / SC / ST / เอฟซี
เอสเอ็ม (9/125) MM (50/125 หรือ 62.5 / 125)
พีซี UPC APC พีซี
การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.3 0.2 ≤0.3 ≤0.2
ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล 45 ≥50 ≥60 35
exchangeability เดซิเบล ≤0.2
การทำซ้ำ เดซิเบล ≤0.2
ความทนทาน เวลา >1000
อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ 75
อุณหภูมิการเก็บรักษา ° C -45 ~ 85
 
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง 0สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 100 ม. ความยาวตัวเชื่อมต่อ SC APC แบบกำหนดเอง 1

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ