บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง

ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง
PDLC Optical Cable Assembly Waterproof Protected Cable Outdoor Communication
ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง

ภาพใหญ่ :  ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: PDLC 2F 4F SX SM สายเคเบิลกันน้ำ
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10sets
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: สูงสุด 100 เมตรต่อรีลสำหรับ IP67LC / LC 1 เมตรพร้อมตัวยึด FullAXS ที่ปลายทั้งสองด้านสายเคเบิลไฟเบอร์
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อสัปดาห์

ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง

ลักษณะ
สายเคเบิลชนิด: สายแพทช์หุ้มเกราะกันน้ำ PDLC 2F 4F SX SM เชื่อมต่อ: PDLC พร้อม LC UPC
ความยาว: 50/100/200/300 / 500M สายเคเบิล: 4.8mm
รอก: ไม่มีรีลจะอยู่ด้วยกัน ใบสมัคร: การสื่อสารกลางแจ้ง
แสงสูง:

sm สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

สายไฟเบอร์แพทช์

 

PDLC Optical Cable Assembly การป้องกันสายเคเบิลกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง

 

PDLC Optical Cable Assembly สายเคเบิลที่มีการป้องกันน้ำกลางแจ้งis standard size for Duplex LC Connectors, and the outer housing with metal protective device. มีขนาดมาตรฐานสำหรับช่องเสียบ Duplex LC และตัวเรือนด้านนอกพร้อมอุปกรณ์ป้องกันโลหะ The connecting is safe and reliable. การเชื่อมต่อนั้นปลอดภัยและเชื่อถือได้

 

Also have the functions of waterproof, dustproof. นอกจากนี้ยังมีฟังก์ชั่นกันน้ำกันฝุ่น This patch cords widely used in FTTA, Base station, and the outdoor waterproof condition. สายแพทช์นี้ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA สถานีฐานและสภาพน้ำกลางแจ้ง

 

คุณสมบัติ

 

PDLC กันน้ำสายแพทช์ที่ใช้สำหรับกลางแจ้ง RRU ส่งสัญญาณแสงและป้อนเส้นใยระยะไกล ฯลฯ

 

1. ขั้วต่อ Duplex LC มาตรฐานเชื่อมต่อกับอะแดปเตอร์ LC มาตรฐานได้ดี

2. มีโหมดเดี่ยวและมัลติโหมด

3. การป้องกัน IP67, เกลือหลักฐานหมอก, ความชื้นหลักฐาน, ฝุ่น

4. การสูญเสียการแทรก / การคืนต่ำ, การส่งผ่านแสงแบบคงที่

5. น้ำหนักเบา, กันน้ำ, กันฝุ่น, ป้องกันความชื้น, โลหะหนักที่อยู่อาศัย

 

การประยุกต์ใช้งาน

 

1. ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA และ FTTH

2. ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G

3. BBU, RRU, RRH, LTE

 

PDLC ข้อมูลจำเพาะชุดเกราะไฟเบอร์กลางแจ้ง

 

สิ่งของ ข้อมูล
การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB
ชีวิตเครื่องกล 500cycles
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 70 ° C
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ~ + 70 ° C
อุณหภูมิในการทำงาน -10 ° C ~ + 50 ° C
ระดับการป้องกัน IP67
ข้อมูลแรงดึง แรงดึงระหว่างทางแยกและสายไฟเบอร์≥ 180N
เปลือกออกไม่ลามไฟ UL94 V-0
ออกเปลือก Uvioresistant UL 746C
การรับรอง พบกับ RoHS
 
 
1 พารามิเตอร์ของสายเคเบิล

 

 

FiberCount 2 เส้นใย
ประเภทไฟเบอร์ SM G657A หรือ MM 50/125 หรือ MM 62.5 / 125
กันชน เส้นผ่าศูนย์กลาง 900um ± 10um
วัสดุ LSZH
สายเคเบิล Simplex เส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0mm ± 0.1mm
วัสดุ LSZH
สี SM: น้ำเงินและเหลือง MM: ส้มและเทา
ผู้ที่ใส่ เส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0mm ± 0.1mm
วัสดุ LSZH
สี สีดำ
สมาชิกที่แข็งแกร่ง เคฟล่าร์
แจ็คเก็ต เส้นผ่าศูนย์กลาง 7.0 ± 0.1mm
วัสดุ LSZH
สี สีดำ

 

2. ข้อกำหนดการเชื่อมต่อ

 

2.1 Single mode

 

 

สิ่งของ พารามิเตอร์
ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC / UPC, SC / UPC, FC / UPC, ST / UPC LC / APC, SC / APC, FC / APC, ST / APC
การสูญเสียการแทรก <= 0.2db <= 0.3db
ผลตอบแทนการสูญเสีย > = 50dB > = 60dB
โหมดไฟเบอร์ สถานะโสด
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1310, 1550nm
ทดสอบความยาวคลื่น 1310, 1550nm
การทำซ้ำ <= 0.1
interchangeability <= 0.2dB
ความทนทาน <= 0.2dB
เส้นใยยาว 1m, 2m … .. ความยาวอื่นเป็นตัวเลือก
ความยาวและความอดทน 10cm
อุณหภูมิในการทำงาน -40C ~ + 85C
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40C ~ + 85C

 

 

 ชุดสายเคเบิลออปติคัล PDLC สายเคเบิ้ลป้องกันน้ำกันน้ำการสื่อสารกลางแจ้ง 0 


 
 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ