Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Nanshan District 518054 เซินเจิ้นประเทศจีน
บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย Ethernet LAN

สาย LAN เครือข่าย LAN 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black

สาย LAN เครือข่าย LAN 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black

    • Network Ethernet LAN Cable 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black
    • Network Ethernet LAN Cable 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black
    • Network Ethernet LAN Cable 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black
  • Network Ethernet LAN Cable 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
    ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
    หมายเลขรุ่น: สาย Cat5 Cat6 CAT6A Cat7 Lan

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 30 ม้วน
    ราคา: negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ม้วนละ 305 เมตร
    เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
    สามารถในการผลิต: 500 ม้วนต่อสัปดาห์
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ประเภทสายเคเบิ้ล: สาย LAN LAN Ethernet Cat 6 สีของ Paintcoat: สีดำหรือสีส้มหรืออื่น ๆ
    MOQ: 30 ม้วน ความยาวม้วน: 305 เมตร
    วัสดุ: CCA, BC ทองแดง ทดสอบ: ผ่านการทดสอบ Fluke
    จำนวนตัวนำไฟฟ้า: 8 วัสดุแจ็คเก็ต: PVC, ROHS PVC, LSZH PVC

    สายเคเบิล UTP ขนาด 150 x 500 x 0.56 มม. สาย CAT6 LAN สาย LAN LAN


    สเปค

    ชิ้น UTP Cat6 Cable
    วัสดุตัวนำไฟฟ้า ทองแดงปลอด Oxygen
    ตัวนำ AWG23
    ชนิด UTP
    ปลั๊ก RJ45
    แจ็คเก็ต พีวีซี
    ฉนวนกันความร้อน HDPE
    เชื่อมต่อ Unshield
    เสียบทองคำชุบ 3-50u
    สี ดำ, ขาว, เทา, น้ำเงิน, เขียว, แดง, ส้ม, เหลือง, ม่วง, ชมพู ฯลฯ
    ความยาว 100m / 305m / 500m
    การรับรอง SGS, RoHS, ISO9001, การทดสอบฟลุค
    คู่ Twisted Pairs
    ใบสมัคร

    · ISDN, 10BASE-T Ethernet (IEEE802.3)
    · 100BASE-T Ethernet (IEEE802.3)
    · 155MbpsATM
    · 100VgAnyLAN (IEEE802.12)
    · TP-PMD (ANSI X3T9.5)
    · 16Mbps Token Ring (IEEE802.5)
    · 1000BASE-T Ethernet (IEEE802.3ab)

     

    สาย CAT5e UTP FTP SFTP
    วัสดุตัวนำไฟฟ้า CCA, BC ทองแดง
    เส้นผ่านศูนย์กลางตัวนำไฟฟ้า ของแข็ง: 0.4 มม., 0.45 มม., 0.5 มม
    แบบจับยึด: 24 AWG, 26 AWG, 28 AWG
    จำนวนตัวนำ 2P, 4P, 8P, 10P, 25P, 50P, 100P, 200P ,,,,
    วัสดุฉนวนกันความร้อน PE, HDPE
    เส้นผ่านศูนย์กลางของฉนวน 0.9 ± 0.02mm
    วัสดุแจ็คเก็ต PVC, ROHS PVC, LSZH PVC
    Cat6 / cat6a / cat7 UTP FTP สาย SFTP
    วัสดุตัวนำไฟฟ้า CCA, BC ทองแดง
    เส้นผ่านศูนย์กลางตัวนำไฟฟ้า ของแข็ง: 0.5 มม., 0.56 มม., 0.57 มม
    พันทีหนึ่ง: 23AWG, 24 AWG
    จำนวนตัวนำ


    2P, 4P, 8P, 10P, 25P, 50P, 100P, 200P ,,,,

    วัสดุฉนวนกันความร้อน PE, HDPE
    เส้นผ่านศูนย์กลางของฉนวน 0.9 ± 0.02mm
    วัสดุแจ็คเก็ต PVC, ROHS PVC, LSZH PVC

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    ผู้ติดต่อ: Hicorpwell

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    ไฟเบอร์ออปติคอล Bare

    แบบมัลติไฟเบอร์สำหรับสายตาความยาวคลื่นอินฟราเรดและมองเห็นได้

    กล่องขยายสายไฟเบอร์ออปติก ODTR เปลือยเปิดตัว 100M 500M 1000M 10KM 25KM ความยาว

    กล่องใส่กล่องสีเหลือง Otdr กล่องกล่องไฟเบอร์ Dummy G.652D SM กล่องไฟเบอร์ออปติก 1 กม

    สีขาวเปลือยใยแก้วนำแสง SM G652D G654D G657A1 G657A2 G657B3 G657B4 G655C

    สาย Ethernet LAN

    สายเคเบิล LAN อีเธอร์เน็ตเดี่ยวสำหรับเครือข่ายนอก Cat6 4pr 23Awg 0.56mm Utp Bare Copper

    สาย LAN เครือข่าย LAN 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black

    150m 500 ฟุต 0.56 มม. Cat6 สายเคเบิลเครือข่ายอีเธอร์เน็ต Unshielded Copper Schneider UTP

    สาย LAN ภายในอาคาร Ethernet LAN เครือข่าย UTP Cat5e Cat6 Cat6a Cat7 HDPE

    ชุดการสิ้นสุดการใช้งานไฟเบอร์

    2 Inlet 2 ชุดไฟเบอร์เทอร์มินัลเลิกจ้างประเภทแนวนอน FO 24 ถึง 144 แกนปิดกล่องร่วม

    Matel 8 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch, SC กล่องไฟเบอร์ออฟติค FC FT FT ประเภทขั้ว

    กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์พลาสติกสีเทา IP55 1x16 1X32 แยก PLC PLC

    ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบพกพาสำหรับติดตั้ง Fast Connector และ Fiber Optic Drop Cable

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ ไฟเบอร์ออปติคอล Bare ผู้ผลิต. © 2018 - 2020 glassfiberopticcable.com. All Rights Reserved.