บ้าน ผลิตภัณฑ์เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle

ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle
Fiber Laser PIN Diode With Receptacle FTTH Receiver​
ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle

ภาพใหญ่ :  ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: ISO9001;2015
หมายเลขรุ่น: เครื่องรับ FTTH
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชุด
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง ESD
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, L / C, T / T
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อสัปดาห์

ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle

ลักษณะ
พิมพ์: ตัวรับ FTTH การตอบสนองสูง: ≥0.85A/W 1310nm ≥o.90nm 1550nm
ไปข้างหน้าปัจจุบัน: 30V ประเภทเลเซอร์: ไฟเบอร์เลเซอร์
การชำระเงิน: TT/PayPal Max. แม็กซ์ Reverse Voltage แรงดันย้อนกลับ: 15(พีดี)
ตัวเลือกความยาว: ตัวเลือก 0.1~1m ไฟเบอร์: SM 9/125
พลัง: 2mw บรรจุุภัณฑ์: กล่องป้องกันไฟฟ้าสถิต
แสงสูง:

FTTH Fiber Laser PIN Diode

,

30V Fiber Laser PIN Diode

,

SM 9/125 Fiber PIN Diode

ไดโอด PIN พร้อมตัวรับ FTTH เต้ารับ ตัวรับ FTTH และไดโอด PIN พร้อมเต้ารับ

 

1. คุณสมบัติ:

 

การตอบสนองสูง: ≥0.85A/W 1310nm ≥o.90nm 1550nm

การตอบสนองความถี่ 2GHz

กระแสไฟมืดต่ำ, การสูญเสียผลตอบแทนต่ำ

ความไวสูง

แพ็คเกจโคแอกเซียล, การเชื่อมด้วยเลเซอร์

การตอบสนองของชีพจรอย่างรวดเร็ว

ความน่าเชื่อถือสูงและอายุการใช้งานยาวนาน

 

2.การใช้งาน :

 

ตัวรับแสงแบบอะนาล็อก

อุปกรณ์ทดสอบ

เครือข่าย FTTH

CATV เส้นทางไปข้างหน้า/กลับ

จอภาพ EDFA

ระบบส่งสัญญาณออปติคอล

 

3. คะแนนสูงสุดที่แน่นอน Tc = 25 ° C:

 

พารามิเตอร์ เครื่องหมาย คะแนน หน่วย
พลังอิ่มตัว ปล 10.0 มิลลิวัตต์
ไปข้างหน้าปัจจุบัน ถ้า 10.0 mA
แรงดันย้อนกลับ Vr 30 วี
อุณหภูมิในการทำงาน สูงสุด -40~+85 °C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ Tstg -40~+125 °C
 

 

4. ลักษณะทางแสงและทางไฟฟ้า Tc = 25 ° C:

 

พารามิเตอร์ เครื่องหมาย นาที. พิมพ์ แม็กซ์ หน่วย เงื่อนไขการทดสอบ
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ λ 1100 1310 1650 นาโนเมตร  
ความรับผิดชอบ NS 0.85 0.9   A/W Vr=5V,λ=1310nm
0.9 0.95   A/W Vr=5V,λ=1550nm
กระแสมืด NS   0.5 1.0 นา Vr=5V
ความจุ   0.3 1.0 pF Vr=5V
เวลาขึ้น/เวลาตก Tr/Tf     0.3 NS Vr=5V,10~90%
แบนด์วิดธ์ Bw 2.5     GHz Vr=5V
 

 

5.PD พินกำหนด :

                                                                             ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle 0

                                                                            

                                                    

                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                   ไฟเบอร์เลเซอร์พินไดโอดพร้อมตัวรับ FTTH Receptacle 1

 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ