บ้าน ผลิตภัณฑ์เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV

เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV
COAXIAL LASER MODULE 1310/1550nm High Power Fiber Coupled Laser Diode With Pigtail For CATV
เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV

ภาพใหญ่ :  เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: ISO9001;2015
หมายเลขรุ่น: 1310nm 2.5G DFB อะนาล็อกเลเซอร์ไดโอดพร้อม Pigtail
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชุด
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพ็คเกจ DFB Coaxial
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, L / C, T / T
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อสัปดาห์

เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV

ลักษณะ
พิมพ์: เลเซอร์ไดโอด ความยาวคลื่น: 1270 ~ 1610nm
การแยกตัว: 30 เดซิเบล ประเภทเลเซอร์: ไฟเบอร์เลเซอร์
การชำระเงิน: TT / PAYPAL แม็กซ์: 15 (PD)
ตัวเลือกความยาว: ตัวเลือก 0.1 ~ 1m ไฟเบอร์: SM 9/125
พลัง: 2MW บรรจุภัณฑ์: แพ็คเกจ DFB Coaxial
แสงสูง:

เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์ 1550 นาโนเมตร

,

เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์ 30dB

,

เลเซอร์คู่ไฟเบอร์ 2mw

 

โมดูลเลเซอร์โคแอกเซียล1310/1550nm ไฟเบอร์เลเซอร์ไดโอดเลเซอร์คู่กำลังสูงพร้อมผมเปียสำหรับ CATV 

 

1. คุณสมบัติ

บรรจุภัณฑ์โคแอกเซียล FP & DFB

จอภาพ InGaAs/PIN ในตัว

ความน่าเชื่อถือสูง อายุการใช้งานยาวนาน

 

2. แอปพลิเคชัน

ตัวส่งสัญญาณออปติคัลหรือสัญญาณวันที่

ตัวส่งสัญญาณออปติคัลของสัญญาณอะนาล็อก

โมดูลออปติคัล Bidi และตัวรับส่งสัญญาณแสง

อุปกรณ์ทดสอบ

 

3. คะแนนสูงสุดที่แน่นอน (Tc=25)

พารามิเตอร์ เครื่องหมาย คะแนน หน่วย
การดำเนินงานปัจจุบัน ถ้า(LD) อิท+20 mA
แรงดันย้อนกลับ วีอาร์ (แอลดี) 2.0 วี
การดำเนินงานปัจจุบัน ถ้า(PD) 2 mA
แรงดันย้อนกลับ วีอาร์ (พีดี) 15 วี
อุณหภูมิในการทำงาน Topr -40~+85
อุณหภูมิในการจัดเก็บ Tstg -40~+85
อุณหภูมิการเชื่อม Tsld 260/10 /NS

 

4. ลักษณะทางแสงและทางไฟฟ้า (Tc=25)

 

พารามิเตอร์ เครื่องหมาย นาที. พิมพ์ แม็กซ์ หน่วย เงื่อนไขการทดสอบ
เกณฑ์ปัจจุบัน อิท 4   15 mA CW
แรงดันไปข้างหน้า Vop   1.2 1.5 วี CW, If=Iop
กำลังขับออฟติคอล Pf 1   4 มิลลิวัตต์ CW, If=Ith+20mA
ความยาวคลื่นกลาง FP λc λc-20 λc λc+20 นาโนเมตร λค=1270~1650
DFB λc λc-10 λc λc+10 นาโนเมตร
CWDM λc λc-3 λc λc+3 นาโนเมตร
เวลาขึ้น/ลง(10~90)% Tr/Tf     0.4 NS ถ้า=Ith,Po=Pf(10-90)%
ตรวจสอบปัจจุบัน ฉัน 100   1000 uA CW,P0 = Pf
ความจุ PD   10 15 PF วีRD=5V
กระแสมืด NS     1 นา วีRD=5V
อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง SMSR 35 40   เดซิเบล CW,Po=5mW
การแยกตัว ISO 30     เดซิเบล  

 

ตามความต้องการของลูกค้าจากการออกแบบพลังงานไฟเบอร์อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้างใช้กับโมดูลเลเซอร์ DFB เท่านั้น

ช่วงความยาวคลื่นเลเซอร์ FP ± 20nm;DFB เลเซอร์ไดโอดช่วงความยาวคลื่น ±10nm, CWDM เลเซอร์ไดโอดช่วงความยาวคลื่น ±3nm

 

ข้อมูลการจัดซื้อ HCW-XXX-XXXX-XXX โคแอกเซียลแพคเกจเลเซอร์ไดโอด

 

 

-NS NS NS -NS NS NS NS -NS NS NS
ประเภทแพ็คเกจ คอนเซปเตอร์

บรรจุุภัณฑ์

ชุด

พิมพ์ LD ความยาวคลื่น พลัง

PD Conn

ector พิน

อัตราวันที่ ไอโซเลเตอร์ A&V ROHS
ไฟเบอร์ บันทึก

พี:ไฟเบอร์

 

R: เต้ารับ

F:FC/UPC

S:SC/UPC

T:ST/PC

FA:FC/APC

SA:SC/APC

น:ไม่

A:FC-1

B:FC-2

C:FC-3

D:SC

E:ST

1:ประเภท1

2:ประเภท2

3:ประเภท 3

4:ประเภท4

5:ประเภท5

ก็ไม่เช่นกัน

D:DFB LD

 

F:FP LD

31:1310nm

55:1550nm

51:1510nm

53:1530nm

57:1570nm

05:0.5mW

10:1.0mW

20:2.0mW

30:3.0mW

40:4.0mW

A:ประเภทA

B:ประเภทB

C: พิมพ์ C

1:1.25Gb/s

2:2.5Gb/s

G:ไอโซเลเตอร์

 

ไม่มีอะไร

R:ผ่านROHS

 

ไม่มีอะไร

 

หมายเลขชิ้นส่วนคือ HCW-PFA2-F3110A-1GR หมายความว่าไดโอด laset คือความยาวคลื่น FP ของ LD คือ 1310nm, pin-out เป็นประเภท A, กำลังไฟฟ้า 1mW

 

FCAPC Coaxial 1550nm ไฟเบอร์ออปติกผมเปียเลเซอร์ได...

 

เลเซอร์ไดโอดคู่ไฟเบอร์กำลังสูง 1310 / 1550nm สำหรับ CATV 0

 

 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ