บ้าน ผลิตภัณฑ์ส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D
2.0mm Cable Fiber Optic Components SC APC UPC Mechanical Fiber Connectors ESC250D
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: ตัวเชื่อมต่อด่วน ESC 250D ที่รวดเร็ว
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10sets
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ขั้วต่อแต่ละข้อเท็จจริงลงในถุงพลาสติกสำหรับ SC UPC APC Fast Assembly ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบเร็ว
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อสัปดาห์

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D

ลักษณะ
ประเภท: ตัวเชื่อมต่อด่วน ESC 250D ที่รวดเร็ว การสูญเสียการแทรก: น้อยกว่า 0.3 (สูงสุด 0.4)
สีเพ้นท์: สีน้ำเงินหรือสีเขียว การสูญเสียคืน: ≥40dB
วางสาย: DROP 3.0MM FLAT 2 * 3CABLE แรงดึง: > 50N
โหมด: โหมดเดียวหรือมัลติโหมด สายเคเบิลชนิด: สายเคเบิล 2.0 มม. 3.0 มม. สายเคเบิลยาว 3X2 มม
บรรจุภัณฑ์: กล่องส่วนบุคคลหรือตามคำขอของลูกค้า การสูญเสียการแทรก: 100% <0.3dB
แสงสูง:

ช่องเสียบสายเคเบิลไฟเบอร์ช่องเสียบสายไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว

,

fiber fast connector

SC APC UPC Mechanic Fiber Connector ESC250D Fiber Optic Fast Connector Gpon Epon ตัวอย่างฟรี

 

รายละเอียดสินค้า

 

ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วเป็นตัวเชื่อมต่อที่ติดตั้งภาคสนามที่ผ่านการขัดเงามาแล้วจากโรงงานซึ่งไม่จำเป็นต้องใช้

 

สำหรับขัดมือในสนาม

 

ซีรี่ส์ Field Assembly Connector เป็นโซลูชันยอดนิยมสำหรับการเดินสายแสงภายในอาคารและพื้น

 

สำหรับแอพพลิเคชั่น LAN และกล้องวงจรปิดและด้วยการขยายตัวของ FTTH

 

ได้พิสูจน์ตัวเองแล้วว่าเป็นตัวเชื่อมต่อทางเลือกของผู้ดำรงตำแหน่งเทศบาลสาธารณูปโภคและผู้ให้บริการทางเลือก

 

ซีรีย์ตัวเชื่อมต่อออปติคอล Field Assembly ของเรามีจำหน่ายแล้วในรุ่น SC, LC หรือ FC รองรับตั้งแต่ 250um ถึง 900um

 

และ 2.0 มม. เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. โหมดเดี่ยวและประเภทเส้นใยมัลติโหมดรวมถึงโหมดหลายโหมด 62.5 / 125um และโหมดหลายโหมด

 

50 / 125um.เวอร์ชันโหมดเดียวมีให้ใช้งานกับ SPC หรือ APC ferrules

 

เทคโนโลยีการต่อรอยทางกลที่ได้รับการพิสูจน์แล้วเพื่อให้แน่ใจว่าการจัดตำแหน่งเส้นใยมีความแม่นยำ

 

ต้นขั้วเส้นใยสำเร็จรูปจากโรงงานและเจลจับคู่ดัชนีที่เป็นกรรมสิทธิ์รวมเข้าด้วยกันเพื่อเสนอทันที

 

การยุติการสูญเสียต่ำไปยังใยแก้วนำแสงโหมดเดียวหรือหลายโหมด

 

ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วเข้ากันได้กับใยแก้วนำแสง 250um และ 900um รวมทั้ง 900um, 2mm, 3mm และสายเคเบิลแบบหล่น

 

รองรับไฟเบอร์หลักทุกประเภท

 

ตัวเชื่อมต่อแต่ละตัวเป็นสีตามข้อกำหนดมาตรฐานอุตสาหกรรมเพื่อช่วยในการระบุตัวตนระหว่างและการติดตั้งอีกครั้ง

 

รวมอยู่ในอุปกรณ์ถือเป็นนวัตกรรม

 

ลิ่มโปร่งแสงช่วยให้สามารถใช้ VFI ทั่วไปเพื่อให้สัญญาณ "ผ่าน / ล้มเหลว" เมื่อได้รับการสัมผัสทางกายภาพ

 

 

สิ่งของ พารามิเตอร์
ขอบเขตสายเคเบิล

3.0 x 2.0 มม. และ 1.6 * 2.0 มม

สายวางแบบโบว์

ขนาด: 51 * 9 * 7.55 มม
เส้นผ่านศูนย์กลางของเส้นใย 125μm (652 และ 657)
เส้นผ่านศูนย์กลางการเคลือบ 250 ไมครอน
โหมด SM
เวลาทำการ ประมาณ 15 วินาที (ไม่รวมการตั้งค่าล่วงหน้าของไฟเบอร์)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.3dB (1310nm และ 1550nm)
การสูญเสียกลับ ≤ -50dB สำหรับ UPC, ≤ 55dB สำหรับ APC
โอกาสสำเร็จ > 98%
เวลานำมาใช้ใหม่ > 10 ครั้ง
กระชับความแข็งแรงของ Naked Fiber > 5 น
ความต้านแรงดึง > 50 น
อุณหภูมิ -40 ~ +85 องศาเซลเซียส
การทดสอบความต้านแรงดึงแบบออนไลน์ (20 N) IL ≤ 0.3dB
ความทนทานทางกล (500 ครั้ง) IL ≤ 0.3dB

การทดสอบการตก (พื้นคอนกรีต 4 ม. ครั้งละทิศทาง

รวมสามครั้ง)

IL ≤ 0

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Fiber Optic Fast Connector ออกแบบมาสำหรับ FTTH เป็นขั้วต่อไฟเบอร์รุ่นใหม่ที่ใช้ในการประกอบ
 
สามารถจัดหาผลิตภัณฑ์แบบ Open flow และ precast ซึ่งมีคุณสมบัติทางแสงและทางกล
 
ตรงตามขั้วต่อใยแก้วนำแสงมาตรฐาน


ออกแบบมาเพื่อคุณภาพสูงและประสิทธิภาพสูงสำหรับการติดตั้ง


โครงสร้างของตำแหน่งการจีบเป็นการออกแบบที่ไม่เหมือนใครและไม่จำเป็นต้องติดกาวขัดทั้งอย่างใดอย่างหนึ่ง
 
วัสดุสิ้นเปลือง.

 
 
ประสิทธิภาพ


(1).การสูญเสียการแทรก: ≤0.35dBการสูญเสียผลตอบแทน: ≥60dB


(2).Mechaincal ความทนทาน: 1000matings


(3).อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40ºCถึง + 85ºC


(4).อุณหภูมิในการทำงาน: - 40 ~ + 85 ºC


(5).ความต้านทานแรงดึง:> 30N


(6).จำนวนการใช้ซ้ำ: 5 ครั้งข้างต้น


(7).ขั้วต่อ SC ตามมาตรฐาน IEC 61754-4


(8).เหมาะสำหรับเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของสายเคเบิล 0.9 มม. 2.0 มม. และ 3.0 มม. 2 * 3.0 มม.


เราจัดหาตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วประเภท FC, LC, ประเภท SC และ ST สำหรับสายเคเบิลหล่น FTTH

 

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 2.0 มม. ส่วนประกอบ SC APC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์วิศวกรรม ESC250D 0
 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ