บ้าน ผลิตภัณฑ์เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง

ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC

ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC
HDMI / SDI Media Convertor Fiber Optic Cable Reel With SM  MM LC - LC Protectors
ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC

ภาพใหญ่ :  ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: ตัวแปลงสื่อสัญญาณ HDMI / SDI พร้อมตัวป้องกัน SM หรือ MM LC-LC สายเคเบิ้ลใยยาว 300 มม
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 กม
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 5000 Kilometer / Kilometers per Week ยุทธยานเกราะ FO ทหาร SM G657A2
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 Kilometer / Kilometers per Week

ตัวแปลงสื่อรับสัญญาณ HDMI / SDI สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่มีตัวป้องกัน SM MM LC - LC

ลักษณะ
ประเภทสายเคเบิ้ล: ตัวแปลงสื่อสัญญาณ HDMI / SDI พร้อมตัวป้องกัน SM หรือ MM LC-LC รีเลย์สายเคเบิลยาว 300 เมตร เชื่อมต่อ: คอนโทรลเลอร์ LC, FC, SC ที่กำหนดเอง
สีของ Paintcoat: สีดำหรือสีส้มหรือสีเหลืองและอื่น ๆ สายเคเบิ้ล: Telecome application
ความยาว: 500 ม. ถึง 1000 เมตร ใบสมัคร: รถถังทหารและยานพาหนะวิทยุกระจายเสียงภายนอก
แสงสูง:

fiber optic data cable

,

fiber optic wire cable

ตัวแปลงสื่อสัญญาณ HDMI / SDI พร้อมตัวป้องกัน SM หรือ MM LC-LC รีเลย์สายเคเบิลยาว 300 เมตร

สายไฟเบอร์เหมาะสำหรับการผลิตและกระจายเสียงระยะไกล มีเกราะเหล็กกล้าไร้สนิม,

มีความแข็งแรงกว่าสายไฟเบอร์ธรรมดาถึง 10 เท่า สายเคเบิ้ลทุกชิ้นสามารถทนต่อแรงกระแทกและสามารถทนแรงกระแทกแรงสูงการเดินเท้าและการจราจรของยานพาหนะทำให้เป็นทางเลือกที่ดีเยี่ยมสำหรับกิจกรรมกลางแจ้งและสภาพแวดล้อมที่รุนแรง

ม้วนมีความทนทานกะทัดรัดและออกแบบมาเพื่อการใช้งานและเรียกใช้งานสายเคเบิลแบบต่างๆได้อย่างรวดเร็ว

ถึงความสามารถในการ reel

ไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode

หน่วยใยแก้วนำแสงอยู่ในตำแหน่งกลาง พลาสติกเสริมเส้นใยคู่ขนาน (FRP) วางอยู่สองข้าง

นอกจากนี้ยังใช้ลวดเหล็กเป็นตัวเสริมความแข็งแรงอีกด้วยจากนั้นสายเคเบิ้ลจะเสร็จสิ้นพร้อมกับแผ่นป้องกันหรือสี LSZH

ลักษณะใยแก้วนำแสงแบบ Single Mode

1. เส้นใยที่มีความโค้งงอต่ำมีแบนด์วิธสูงและมีคุณสมบัติในการสื่อสารที่ยอดเยี่ยม

2.Two ขนานสมาชิก FRP ความแข็งแรงให้แน่ใจว่าผลการดำเนินงานที่ดีของความต้านทานการตอกเพื่อป้องกันเส้นใย;

3. ลวดเหล็กเดี่ยวหรือเครื่องนวดเป็นส่วนเสริมแรงช่วยให้มั่นใจได้ว่ากำลังรับแรงดึงสูงสุด

โครงสร้างเรียบง่ายมีน้ำหนักเบาและมีความสามารถในการปฏิบัติได้สูง

5. ออกแบบขลุ่ยนูเวลง่ายต่อการตัดและเชื่อมต่อช่วยให้ติดตั้งและบำรุงรักษาง่ายขึ้น

6. ควันต่ำ, ศูนย์ฮาโลเจนและเปลวไฟ

รีลเคสแบบหุ้มสายเคเบิลแบบเคลื่อนที่ก่อนวางจำหน่ายได้รับการพัฒนาสำหรับการใช้งานในพื้นที่ชั่วคราวซึ่งต้องมีการเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์

มาในรีลเคเบิ้ลแบบพกพาเพื่อความสะดวกในการขนส่งและการใช้งาน สายเคเบิลหุ้มเกราะมีความยืดหยุ่นและสามารถทนต่อการใช้งานหลายอย่างได้โดยไม่ต้องเกิดอาการสะดุด

ปลายด้านหนึ่งของสายเคเบิลติดอยู่กับรีลและอีกปลายหนึ่งขดเป็นอิสระสำหรับติดตั้งอุปกรณ์

โดยทั่วไปเหล่านี้จะเป็นฐานที่กำหนดเองตามความต้องการของผู้ใช้ดังนั้นจึงมีตัวเลือกต่างๆของสายเคเบิลและประเภทของตัวเชื่อมต่อที่มีความยาวสายเคเบิลใด ๆ ซึ่งจะกำหนดขนาดของรีล

คุณสมบัติ

ใช้เกราะเหล็กยืดหยุ่นเพื่อป้องกันใยแก้วนำแสงทำให้มั่นใจได้ว่ากำลังรับแรงดึงต่ำสุดจะป้องกันกลไกและศัตรูพืชได้

การกำหนดค่าและแอสเซมบลีที่กำหนดเองรวมถึงบริการซ่อมเต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานสำหรับสายไฟเบอร์ออปติกและไฮบริด

หมุนวงล้อสำหรับการปรับใช้และการหดตัวของสายเคเบิลและมาพร้อมกับระบบเบรกมีตัวเชื่อมต่อต่างๆเช่นขั้วต่อ FC / SC / ST / MU / LC / PDLC

ลักษณะของไฟเบอร์ออฟติคัล

ชนิด G.652D G.657A 50 / 125μm 62.5 / 125μm
การลดทอน (+ 20 ℃) @ 850nm ≤3.0dB / กม. ≤3.5dB / กม.
@ 1300nm ≤1.5dB / กม. ≤1.5dB / กม.
@ 1310nm ≤0.40dB / กม. ≤0.35dB / กม.
@ 1500nm ≤0.30dB / กม. ≤0.25dB / กม.
แบนด์วิดท์ (Class A) @ 850nm ≥500Mhz.km ≥200Mhz.km
@ 1300nm ≥1000Mhz.km ≥600Mhz.km
รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
ความยาวคลื่นของสายเคเบิ้ลλcc ≤1260nm ≤1480nm

พารามิเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SM

นับไฟเบอร์ เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล (มม.) น้ำหนักสายเคเบิล (กก. / กม.) ความต้านแรงดึงยาว / สั้น Crush Resistance ระยะยาว / ระยะสั้น N / 100 มม รัศมีการสั่นสะเทือนแบบคงที่ / ไดนามิกมิลลิเมตร
1 (2.0 ± 0.2) × (5.0 ± 0.2) 20 60/120 300/1000 15/35
2 (2.0 ± 0.2) × (5.0 ± 0.2) 20 60/120 300/1000 15/35
4 (2.0 ± 0.2) × (5.5 ± 0.2) 21 60/120 300/1000 15/35
6 (2.0 ± 0.2) × (6.0 ± 0.2) 22 60/120 300/1000 15/35

ข้อมูลจำเพาะของสายเคเบิล FO

สายเคเบิล
นับ
ITEM CABLE
OD.mm (ก)
SST
OD.mm (ข)
TBOF
OD.mm (C)
4F 4.5MM Φ4.5± 0.2 Φ2.4± 0.02 Φ0.5
6F 4.5MM Φ4.5± 0.2 Φ2.6± 0.03 Φ0.5
8F 5.0mm Φ5.0± 0.2 Φ2.8± 0.05 Φ0.5
10F 5.0mm Φ5.0± 0.25 Φ3.0± 0.05 Φ0.5
12F 5.5mm Φ5.5± 0.25 Φ3.2± 0.05 Φ0.5
24F 7.0MM Φ7.0± 0.3 Φ4.3± 0.05 Φ0.5

สายเคเบิล
นับ
ITEM สาย OD
มิลลิเมตร (ก)
CABLE
น้ำหนัก
(กิโลกรัม)
MAXIMUM TENSILE BEND RADIUS * แผ่นเสียง
N / 100mm
เซนต์ LT Dyn Sta
4F 4.5MM Φ4.5± 0.2 26.5 800 400 70 35 3000
6F 4.5MM Φ4.5± 0.2 38.5 1000 500 100 50 3000
8F 5.0mm Φ5.0± 0.2 33.0 1000 501 100 50 3000
10F 5.0mm Φ5.0± 0.25 36.0 1000 502 120 60 3000
12F 5.5mm Φ5.5± 0.25 39.0 1200 600 150 75 3000
24F 7.0MM Φ7.0± 0.3 54.0 1500 750 170 85 3000

ขนาดผลิตภัณฑ์ ขนาดบรรจุ เส้นผ่าศูนย์กลาง: 350 มม ขนาด OD: 200 มม
430 × 360 × 460mm 470 × 380 × 510mm Wideth: 45 มม ขนาด ID 180 มม
OD 2.0mm Cable 1000-1100 เมตร OD 4.0mm Cable 300-330 เมตร
สายเคเบิล OD 2.5 มม 700-800 เมตร สายเคเบิล OD 5.0 ​​มม 180-200 เมตร
สายเคเบิล OD 3.0 มม 500-550 เมตร น้ำหนักสุทธิ 8.5kg / ชิ้น

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ