บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core

ภาพใหญ่ :  สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: LC / PC - FC / พีซี OM4 50 / 125um 8/12/24 แกนสายไฟเบอร์ออปติกแพนเคเบิ้ล Multicore Trunk
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10sets
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสำหรับ LC / UPC-LC / UPC OM2 Duplex สายแพทช์พีวีซี 3.0mm สายแพทช์ 3 ม / 5 ม
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อสัปดาห์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไส้กลาง LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 Core

ลักษณะ
สายเคเบิลชนิด: LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 แกนสายเคเบิล Trunk Multicore Fiber Optic Patch เชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อที่กำหนดเองหรือ LC
สีเพ้นท์: สีดำ วัตถุประสงค์ของสายเคเบิล: แอพพลิเคชั่นทางการบิน, ทางอากาศ, ทางทะเล, ทางบก, ทางยุทธวิธีและแม้แต่ยานยนต์
ความยาว: ต่อ Reel.100m -1000m ใบสมัคร: การสื่อสารกลางแจ้ง
แสงสูง:

sm สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

สายไฟเบอร์แพทช์

Trunk Multicore สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ LC / PC - FC / PC OM4 50 / 125um 8/12/24 คอร์

รายละเอียด:

สายแพตช์คือสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อีกตัวหนึ่งสำหรับการกำหนดเส้นทางสัญญาณ โดยทั่วไปจะมีตัวเชื่อมต่อ 4 ประเภท: FC / SC / LC / ST .. ปลอกโลหะ 3 ประเภท: PC, UPC, APC ...

สายแพตช์ LC คือสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อีกตัวหนึ่งสำหรับการกำหนดเส้นทางสัญญาณ LC ย่อมาจาก Lucent Connector มันเป็นตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็กที่มีขนาดเพียงครึ่งเดียวของ SC

FC ย่อมาจาก Fixed Connection ได้รับการแก้ไขโดยวิธีการที่อยู่อาศัยบาร์เรลเกลียว โดยทั่วไปแล้วตัวเชื่อมต่อ FC มักจะสร้างด้วยตัวเรือนโลหะและชุบนิกเกิล

SC ย่อมาจาก Subscriber Connector - ตัวเชื่อมต่อแบบผลัก / ดึงสำหรับวัตถุประสงค์ทั่วไป มันเป็นสลักของขั้วต่อสี่เหลี่ยมจัตุรัส snap-in ที่มีการเคลื่อนไหวแบบ push-pull อย่างง่ายและมีการคีย์

ST ย่อมาจาก Straight Tip- ตัวเชื่อมต่อแบบปล่อยดาบปลายปืนแบบรวดเร็ว คอนเนคเตอร์ ST เป็นทรงกระบอกพร้อมข้อต่อแบบบิดล็อค พวกเขาเป็นประเภทผลักดันและบิด

PC ย่อมาจาก Physical Contact ด้วยคอนเน็กเตอร์ PC ทั้งสองเส้นใยมาบรรจบกันกับขั้วต่อแบบแบน แต่ใบหน้าส่วนปลายนั้นได้รับการขัดให้โค้งเล็กน้อยหรือเป็นทรงกลมเล็กน้อย สิ่งนี้จะกำจัดช่องว่างอากาศและบังคับให้เส้นใยสัมผัสกัน

UPC ย่อมาจาก Ultra Physical Contact ผิวหน้าสุดท้ายจะได้รับการขัดแบบยาวเพื่อการขัดผิวที่ดีขึ้น ตัวเชื่อมต่อเหล่านี้มักใช้ในระบบดิจิตอล CATV และระบบโทรศัพท์

APC ย่อมาจาก Angled Physical Contact ใบหน้าสุดท้ายยังคงโค้งงอ แต่มันก็ทำมุมได้ตามมาตรฐานอุตสาหกรรมแปดองศา นี่เป็นการเชื่อมต่อที่แน่นหนา ตัวเชื่อมต่อเหล่านี้เหมาะสำหรับระบบ CATV และอะนาล็อก

สายแพทช์ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบออปติคัลสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์แบบไฟเบอร์ออปติก การใช้สายแพตช์ให้วิธีที่รวดเร็วและง่ายดายในการกำหนดเส้นทางแพตช์ไฟเบอร์ในศูนย์ข้อมูลส่วนหัวจุดสิ้นสุดฮับเซลลูลาร์และสำนักงานกลาง

สายแพทช์สามารถใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างกันหรือข้ามการเชื่อมต่อการเชื่อมต่อเส้นใยที่เข้ามากับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์และให้การแพทช์ภายในเส้นทางไฟเบอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ OM3 10G 50 / 125μmตรงตามมาตรฐาน RoHS และสายเคเบิลทั้งหมดผ่านการทดสอบออปติคอล 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้แน่ใจว่ามีคุณภาพสูงมันคุ้มค่ามากสำหรับการเดินสายเครือข่าย

ข้อมูลผลิตภัณฑ์

เชื่อมต่อ LC เป็น LC แจ็คเก็ต OD 2.0mm
โหมดไฟเบอร์ 50 / 125μm แจ็คเก็ตสี สีม่วงแดงเข้ม
ขัด พีซีกับพีซี ความยาวคลื่น 850 / 1550nm
ประเภทไฟเบอร์ คู่ วัสดุแจ็คเก็ต พีวีซี / LSZH
การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB interchangeability ≤0.2dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥35dB การสั่นสะเทือน ≤0.2dB
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ 75 ° C อุณหภูมิการเก็บรักษา -45 ~ 85 ° C
กระแสไฟฟ้า A (Tx) ถึง B (Rx) เกรดไฟเบอร์ OM4

ข้อมูลจำเพาะทางเรขาคณิต (สำหรับการทดสอบ interferometer 3D เท่านั้น)

รายการทดสอบ เชื่อมต่อ พีซีเอนด์
LC 7 ~ 25 มม
Apex Offset 50 หนอ
ไฟเบอร์ทรงกลมความสูง +/- 50 nm
ชดเชยเชิงมุม ------

แจ็คเก็ตสายเคเบิล:

ชิ้น

0.9mm

1.8mm

2.0mm

3.0mm

เอสเอ็ม

ขาว

สีเหลือง

เอ็มเอ็ม

ขาว

ส้ม

OM3

น้ำ

OM4

ม่วง

 





รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ