บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1

2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1
2 Core LC Armour Tactical Cable , IP67 Plugs OS1 Fiber Optic Patch Cord
2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1 2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1 2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1

ภาพใหญ่ :  2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: สายเคเบิ้ลยุทธยานยนต์ 2 แกน LC IP67 ปลั๊ก OS1
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10sets
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: สูงสุด 100 เมตรต่อรีลสำหรับสาย OD 5 มม
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน l/c, T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อสัปดาห์

2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1

ลักษณะ
ประเภทสายเคเบิ้ล: สายเคเบิ้ลยุทธยานยนต์ 2 แกน LC IP67 ปลั๊ก OS1 เชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อที่กำหนดเองหรือ LC
สีของ Paintcoat: สีดำ สายเคเบิ้ล: อากาศ, การบิน, ยานพาหนะทางทะเล, ยานพาหนะภาคพื้นดินยุทธวิธีและแม้กระทั่งการใช้งานเชิงพาณิชย์ยานยนต์
ความยาว: ต่อรีล 10000 ม. -1000 ม ใบสมัคร: การสื่อสารกลางแจ้ง
แสงสูง:

sm สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

สายไฟเบอร์แพทช์

2 สายเคเบิ้ลยุทธวิธี LC LC, ปลั๊ก IP67 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OS1

คุณสมบัติที่สำคัญ

  • 9/125 Singlemode fiber สำหรับการเชื่อมต่อแบบแบนด์วิดธ์ระยะทางไกล
  • ค่าใช้จ่ายรวมถึงแบรนด์ชั้นนำของรีลแบบพกพาที่สามารถ deployable ได้ด้วยการถอดหน้าแปลนและแรงเสียดทานที่ 3
  • เส้นใยยุทธยานยนต์ได้รับการออกแบบมาสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงและมีการงอซ้ำซ้อน
  • ผลิตภัณฑ์ที่ผลิตในสหราชอาณาจักรได้รับการจัดลำดับเป็นรายบุคคลสำหรับการตรวจสอบย้อนกลับส่งมอบพร้อมผลการทดสอบ
  • ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน -55 ถึง C ถึง +85 องศาเซลเซียส
  • มีตัวเลือกไฟเบอร์ 2, 4, 8 และ 12 และ Flight Cases

สมรรถนะทางแสง



1. การสูญเสียการแทรก / IEC 61300-3-34

2. singlemode typ ≤ 0.2 dB 97% ≤ 0.45 dB

3. multimode typ ≤ 0.2 dB 97% ≤ 0.50 d

การสูญเสีย / IEC 61300-3-6 singlemode ≥ 50 dB

พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์

เชื่อมต่อ

สิ้นสุด A

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์หลายช่องชนิด Hermaphroditic Beam

End B

LC หรือ SC, FC, ST ......

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล (มม.)

4.0 มม. / 7.0 มม. / 8.0 มม

วัสดุของแจ็คเก็ต

TPU

แกนไฟเบอร์

4,8,12 หรือระบุ

โหมด

สถานะโสด

มัลติ

ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน (นาโนเมตร)

1310/1550

850/1310

Polishment

UPC

APC

UPC

การสูญเสียการแทรก (Max.dB)

1.5

1.0

การสูญหายของผลตอบแทน (Min.dB)

50

35

คุณสมบัติทางเครื่องกล

ปลั๊ก

≤1000N (สายหลัก)

เบ้า

≤100N (สายสาขา)

เกรด

IP68

เวลาการผสมพันธุ์

500 นาที

ความคงทน (Max.dB)

0.2

Reaptability (Max.dB)

0.5

อุณหภูมิในการทำงาน (℃)

-40 ~ + 85

อุณหภูมิการเก็บรักษา (℃)

-40 ~ + 85

ใบสมัคร:


Fiber-to-the-Antenna (FTTA)


ระบบสื่อสารเคลื่อนที่รุ่นล่าสุดและยุคถัดไป (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE ฯลฯ ) ปรับใช้เครื่องป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานกับรีโมทคอนโทรลที่เสาอากาศเสาอากาศ

สายเคเบิลอัตโนมัติและอุตสาหกรรม

การออกแบบที่มีความทนทานให้ความแข็งแรงเชิงกลและความร้อนสูงที่สุดซึ่งช่วยให้เส้นข้อมูลมีชีวิตแม้ในกรณีที่เกิดการสั่นสะเทือนการสั่นสะเทือนที่รุนแรงหรือการใช้งานที่ผิดพลาด

ระบบเฝ้าระวัง

ผู้ผลิตกล้องรักษาความปลอดภัยเลือกตัวเชื่อมเหล่านี้สำหรับขนาดกะทัดรัดและการออกแบบที่มีประสิทธิภาพ ชุดประกอบง่ายต่อการติดตั้งแม้ในพื้นที่ที่ยากต่อการเข้าถึงและให้ความปลอดภัยสูงสุดในการติดตั้ง

อาคารเรือและเรือ

ความต้านทานการกัดกร่อนสูงช่วยให้ทั้งเรือและพลเรือนสร้างเรือใช้ชุดต่อกันน้ำสำหรับระบบการสื่อสารบนกระดาน

ออกอากาศ

เรามีระบบสายเคเบิลแบบเคลื่อนที่และชุดประกอบสำหรับติดตั้งสายเคเบิลชั่วคราว
จำเป็นสำหรับการกระจายเสียงของการแข่งขันกีฬารถแข่ง ฯลฯ และสำหรับการเชื่อมต่อชั่วคราวในกรณีที่เป็นอันตรายต่อธรรมชาติ

 

ตัวเชื่อมต่อ IP67 ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับแอพพลิเคชั่นชั่วคราวที่ปรับใช้ได้เพื่อให้การเชื่อมต่อแบบมีความปลอดภัยเชื่อถือได้ ปลั๊ก IP67 เพล็กซ์สามารถเชื่อมต่อ กับซ็อกเก็ต IP67 ที่ติดตั้งและติดตั้งแผงและติดตั้งลงในอุปกรณ์ช่วยให้สามารถจับคู่น้ำและฝุ่นกันได้ ปลั๊กแต่ละตัวจะมาพร้อมกับฝาครอบที่ยึดไว้บนเชือกเส้นเล็กเมื่อไม่ใช้งาน

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ