Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Nanshan District 518054 เซินเจิ้นประเทศจีน
บ้าน ผลิตภัณฑ์ส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก

SM SC APC Sinplex Fiber Optic Components Adapter IEC 60794 1000 Cycles OEM

SM SC APC Sinplex Fiber Optic Components Adapter IEC 60794 1000 Cycles OEM

    • SM SC APC Sinplex Fiber Optic Components Adapter IEC 60794 1000 Cycles OEM
    • SM SC APC Sinplex Fiber Optic Components Adapter IEC 60794 1000 Cycles OEM
  • SM SC APC Sinplex Fiber Optic Components Adapter IEC 60794 1000 Cycles OEM

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: China
    ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
    ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
    Model Number: SC APC Fiber Optic Adapter

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 200 pcs
    ราคา: negotiation
    Packaging Details: Package size: 46*33*23cm Gross weight: 18 KG PE bag and small box and carton.
    Payment Terms: Western Union, L/C, T/T
    Supply Ability: 50000pcs Per Week
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: SM SC APC Sinplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก สี: เขียวหรือน้ำเงิน
    ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดียว / มัลติ End Face Type: PC / UPC / APC
    สินค้า: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC ความทนทาน: ≤0.2dBหลังจาก 1,000 ครั้ง
    เลอ: สนับสนุน การเชื่อมต่อ: SC ถึง SC

    SM SC APC Sinplex อุปกรณ์ใยแก้วนำแสง
    ปลอกเซรามิกมาพร้อมกับการจัดตำแหน่งที่แม่นยำสูง ตัวเรือนมีให้เลือกหลายแบบ
    สีที่มีตัวเลือกสำหรับหน้าแปลนหรือตัวเรือนไม่มีคลิป, คลิปโลหะหรือคลิปในตัว
    มีฝาปิดป้องกันไว้ที่ปลายแต่ละด้านของอะแดปเตอร์ด้วยสีเดียวกับอะแดปเตอร์

    ตัวแปลงออปติคัลได้รับการพัฒนาให้จับคู่และต่อปลั๊กตัวต่อ (ไฮบริด) ที่เหมือนกันหรือสองตัว
    ตัวเรือนของอะแดปเตอร์รุ่นล่าสุดมีรหัสอ้างอิงสำหรับการเชื่อมต่อตำแหน่งที่เหมาะสมและ
    เซอร์โคเนียหรือฟอสฟอรัสบรอนซ์แขนแยกสำหรับการจัดตำแหน่งสูง

    เราสามารถจัดหาอะแดปเตอร์ประเภทมาตรฐานเช่น FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP เป็นต้น
    ไฮบริดยังมีอยู่

    อะแดปเตอร์การออกแบบวัสดุและกระบวนการผลิตรับประกันอายุการใช้งานยาวนานและการทำซ้ำสูง
    การแสดงแบบออพติคอลแม้สำหรับการจับคู่การเชื่อมต่อแบรนด์อื่น

    ขนาดภายนอกที่แม่นยำทำให้ติดตั้งง่ายยืดหยุ่นและใช้งานได้สะดวก

    ชิ้น การสูญเสียการแทรก ความต้านทานทางกล การทำซ้ำ อุณหภูมิในการทำงาน
    เอสเอ็ม / PC ≤0.2dB 200-600g 0.2dB (1000times) -40 ° C ~ + 80 ° C
    เอสเอ็ม / เอพีซี ≤0.2dB 200-600g 0.2dB (1000times) -40 ° C ~ + 80 ° c
    MM / PC ≤0.3dB 200-600g 0.3dB (1000times) -40 ° C ~ + 80 ° c

    พารามิเตอร์

    หน่วย เซาท์แคโรไลนา
    เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    พีซี UPC APC พีซี
    การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.2 ≤0.1 ≤0.2 ≤0.2
    ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30
    interchangeability เดซิเบล ≤0.2

    การทำซ้ำ

    เดซิเบล ≤0.2
    ความอดทนทางกล เวลา > 1000

    อุณหภูมิในการทำงาน

    ° C -40 ~ 75
    อุณหภูมิการเก็บรักษา ° C -45 ~ 85

     

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    ผู้ติดต่อ: Hicorpwell

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    ไฟเบอร์ออปติคอล Bare

    แบบมัลติไฟเบอร์สำหรับสายตาความยาวคลื่นอินฟราเรดและมองเห็นได้

    กล่องขยายสายไฟเบอร์ออปติก ODTR เปลือยเปิดตัว 100M 500M 1000M 10KM 25KM ความยาว

    กล่องใส่กล่องสีเหลือง Otdr กล่องกล่องไฟเบอร์ Dummy G.652D SM กล่องไฟเบอร์ออปติก 1 กม

    สีขาวเปลือยใยแก้วนำแสง SM G652D G654D G657A1 G657A2 G657B3 G657B4 G655C

    สาย Ethernet LAN

    สายเคเบิล LAN อีเธอร์เน็ตเดี่ยวสำหรับเครือข่ายนอก Cat6 4pr 23Awg 0.56mm Utp Bare Copper

    สาย LAN เครือข่าย LAN 150m 500ft 0.56mm UTP CABLE Cat6 IEC 60794 Black

    150m 500 ฟุต 0.56 มม. Cat6 สายเคเบิลเครือข่ายอีเธอร์เน็ต Unshielded Copper Schneider UTP

    สาย LAN ภายในอาคาร Ethernet LAN เครือข่าย UTP Cat5e Cat6 Cat6a Cat7 HDPE

    ชุดการสิ้นสุดการใช้งานไฟเบอร์

    2 Inlet 2 ชุดไฟเบอร์เทอร์มินัลเลิกจ้างประเภทแนวนอน FO 24 ถึง 144 แกนปิดกล่องร่วม

    Matel 8 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch, SC กล่องไฟเบอร์ออฟติค FC FT FT ประเภทขั้ว

    กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์พลาสติกสีเทา IP55 1x16 1X32 แยก PLC PLC

    ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบพกพาสำหรับติดตั้ง Fast Connector และ Fiber Optic Drop Cable

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ ไฟเบอร์ออปติคอล Bare ผู้ผลิต. © 2018 - 2020 glassfiberopticcable.com. All Rights Reserved.