บ้าน ผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติคอล Bare

G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare

G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare
G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM Aqua Glass Bare Fiber Optic Cable
G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare

ภาพใหญ่ :  G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
หมายเลขรุ่น: G.657.A1
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100KM
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 25 กม. / ม้วนแล้วบรรจุในกล่องกระดาษสำหรับเส้นใย 6 ม้วน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, L / C, T / T
สามารถในการผลิต: 30000KM ต่อสัปดาห์

G.657.A1 10KM 20KM 30KM 40KM 50KM สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare

ลักษณะ
ประเภทเส้นใย: G.657.A1 เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม: 125.0 ± 0.5um
เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ: 242 ± 5um ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบ / การหุ้ม: ≤ 12um
ความไวในการดัดมาโคร: รัศมี 10 มม. 1 รอบ 1625 นาโนเมตร กำลังเคลือบแถบ: 1.3-8.9 น
Zero Dispersion Wavelength: 1300-1324 นาโนเมตร
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ออปติก Aqua Glass Bare

,

สายไฟเบอร์ออปติกเปลือย G.657.A1

,

ใยแก้วนำแสงเปลือย 40KM

10KM / 20M / 30KM / 40KM / 50KM G652D Aqua Glass Fiber Optic Bare Fiber Cable Reel

เส้นใย fashionalbe ใหม่นี้เกินข้อกำหนดของ ITU-T G.652.D และ IEC 60793-2-50

ประเภทเส้นใย B1.3ด้วยจุดสูงสุดของน้ำเป็นศูนย์การลดทอนต่ำและความสม่ำเสมอที่ยอดเยี่ยมการกระจายตัวของสีต่ำและ

PMD ระดับการควบคุมขนาดทางเรขาคณิตที่เหนือกว่าและมีเสถียรภาพไฟเบอร์แบบเต็มสเปกตรัมนี้ใช้ได้กับการส่งผ่าน

ระบบทำงานในช่วงความยาวคลื่นทั้งหมดตั้งแต่ 1260 นาโนเมตรถึง 1625 นาโนเมตร

 

ใช้ได้กับสายเคเบิลออปติคอลทุกประเภทรวมถึงสายไฟเบอร์แบบริบบอนสายเคเบิลแกนแบบเจาะรูหลวมมาตรฐาน

สายท่อ, สายเคเบิลท่อกลาง ADSS OPGW และสายบัฟเฟอร์แน่น ฯลฯ และใช้กันอย่างแพร่หลายในอีเธอร์เน็ต

อินเทอร์เน็ต, การสื่อสารระยะไกล, เครือข่ายปริมณฑลและระบบ WDM เป็นต้น

 

- สายไฟเบอร์ออปติก, ผมเปีย, สายแพทช์, โมดูลย้อนกลับ

- LC, SC, ST, FC, MTRJ, MU SMA, MTP / MPO
- โหมด Sinlge, Multimode, OM1, OM2, OM3,10G OM4
- หุ้มเกราะ, ไม่หุ้มเกราะ
---- multi Core, โหมด condiioning
- ยุทธวิธีพิเศษ ฯลฯ
 
เรามีใยแก้วนำแสงทุกประเภทที่คุณต้องการ
 

 

ข้อมูลจำเพาะและการแสดง

 

 

HICORPWELL® (G.657.A1)
ลักษณะเฉพาะ เงื่อนไข พารามิเตอร์ หน่วย
คุณสมบัติทางแสง
ค่าสัมประสิทธิ์การลดทอน 1310 นาโนเมตร ≤ 0.34 เดซิเบล / กม
1285-1330 นาโนเมตร ≤ 0.37 เดซิเบล / กม
1383 นาโนเมตร (หลังอายุของไฮโดรเจน) ≤ 0.31 เดซิเบล / กม
1490 นาโนเมตร ≤ 0.23 เดซิเบล / กม
1550 นาโนเมตร ≤ 0.20 เดซิเบล / กม
1525 - 1575 นาโนเมตร ≤ 0.21 เดซิเบล / กม
1625 นาโนเมตร ≤ 0.22 เดซิเบล / กม
เส้นผ่าศูนย์กลางสนามโหมด (MFD) 1310 นาโนเมตร 9.0 ± 0.3 µm
1550 นาโนเมตร 10.2 ± 0.4 µm
ตัดความยาวคลื่น      
ตัดสายเคเบิล   ≤ 1260 นาโนเมตร
การกระจายตัวของสี      
Zero Dispersion Wavelength   1300 - 1324 นาโนเมตร
Zero Dispersion Slope   ≤ 0.090 ps / nm2 / กม
ค่าสัมประสิทธิ์การกระจาย 1285 - 1339 นาโนเมตร ≤ | 3 | ps / นาโนเมตร / กม
1550 นาโนเมตร ≤ 17 ps / นาโนเมตร / กม
1625 นาโนเมตร ≤ 21 ps / นาโนเมตร / กม
การกระจายโหมดโพลาไรซ์      
ค่าสัมประสิทธิ์ PMD ไฟเบอร์ที่ไม่ได้ใช้งาน ≤ 0.10 ps / √km
ค่าการออกแบบลิงก์ PMD ≤ 0.06 ps / √km
ชี้ความไม่ต่อเนื่อง 1310 นาโนเมตร ≤ 0.05 เดซิเบล
1550 นาโนเมตร ≤ 0.05 เดซิเบล
ดัชนีหักเหของกลุ่มที่มีประสิทธิผล 1310 นาโนเมตร 1.4671  
1550 นาโนเมตร 1.4675  
1625 นาโนเมตร 1.4680  
คุณสมบัติทางเรขาคณิต
แกนไม่เป็นวงกลม   ≤ 6 %
เส้นผ่าศูนย์กลางกาบ   125.0 ± 0.5 µm
Core / Cladding Concentricity Error   ≤ 0.4 µm
การหุ้มไม่เป็นวงกลม   ≤ 0.6 %
เส้นผ่านศูนย์กลางการเคลือบ   242 ± 5 µm
ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบ / การหุ้ม   ≤ 8 µm
คุณสมบัติทางกล
การทดสอบหลักฐาน สายพันธุ์ไฟเบอร์ ≥ 1 %
โหลดไฟเบอร์ ≥ 9
ความเครียด ≥ 100 kpsi
ปัจจัยความไวต่อการกัดกร่อนของความเครียดแบบไดนามิก nd ไม่มีการจัดการ ≥ 20  
อายุ (30 วันที่ 85 ℃, 85% RH) ≥ 20  
ความไวในการดัดมาโคร รัศมี 15 มม. 10 รอบ 1550 นาโนเมตร ≤ 0.25 เดซิเบล
รัศมี 15 มม. 10 รอบ 1625 นาโนเมตร ≤ 1.0 เดซิเบล
รัศมี 10 มม. 1 รอบ 1550 นาโนเมตร ≤ 0.75 เดซิเบล
รัศมี 10 มม. 1 รอบ 1625 นาโนเมตร ≤ 1.5 เดซิเบล
กำลังเคลือบแถบ ค่าสูงสุด 1.3 - 8.9
ไฟเบอร์ขด   ≥ 4
คุณสมบัติด้านสิ่งแวดล้อม
เร่งอายุ (30days @ 85 ℃ 85% RH) เหนี่ยวนำการลดทอน (1310 และ 1550 นาโนเมตร) ≤ 0.05 เดซิเบล / กม
ความร้อนแห้ง (30 วันที่ 85 ℃) เหนี่ยวนำการลดทอน (1310 และ 1550 นาโนเมตร) ≤ 0.05 เดซิเบล / กม
การปั่นจักรยานอุณหภูมิ (-60 ℃ - + 85 ℃) เหนี่ยวนำการลดทอน (1310 และ 1550 นาโนเมตร) ≤ 0.05 เดซิเบล / กม
แช่น้ำ (30 วันที่ 23 ℃) เหนี่ยวนำการลดทอน (1310 และ 1550 นาโนเมตร) ≤ 0.05 เดซิเบล / กม

 

 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ