บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord

3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord
large.img.alt
3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord

ภาพใหญ่ :  3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord

รายละเอียดสินค้า:
Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: HICORPWELL
ได้รับการรับรอง: IEC 60794-2-10/11
Model Number: 2 Cores SM Armoure Fiber Optic Patch Cord 3m/5m LC FC SC ST
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10sets
ราคา: negotiation
Packaging Details: Max 100m/ per reel for 5.0 mm OD cable
Payment Terms: Western Union, L/C, T/T
Supply Ability: 5000pcs Per Week

3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord

ลักษณะ
สายเคเบิลชนิด: สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ 2 แกน SM Armoure เชื่อมต่อ: ช่องเสียบแบบกำหนดเองหรือ FC
สีเพ้นท์: สีดำ วัตถุประสงค์ของสายเคเบิล: แอพพลิเคชั่นการบิน, ทางอากาศ, ทางทะเล, ยานพาหนะทางบก, ยุทธวิธีและยานยนต์
ความยาว: ต่อ Reel.100m -1000m ใบสมัคร: การสื่อสารกลางแจ้ง
ประเภทเส้นใย: G657A1 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC, SC, เอฟซี
ชื่อผลิตภัณฑ์: สายเคเบิล Patch Patch
แสงสูง:

sm fiber optic cable

,

multimode patch cable

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SM Armoure 2 คอร์ 3 ม. / 5 ม. LC FC SC ST

 

 

คำอธิบาย:

 

สายแพตช์คือสายไฟเบอร์ออปติกที่ใช้ต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อื่นเพื่อกำหนดเส้นทางสัญญาณโดยปกติ มี 4 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC/SC/LC/ST.. 3 ประเภทปลอกโลหะ: PC, UPC, APC...

 

สายแพตช์ LC เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่ใช้ต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อื่นเพื่อกำหนดเส้นทางสัญญาณLC ย่อมาจาก Lucent Connectorเป็นขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็กที่มีขนาดครึ่งหนึ่งของ SC

 

ST ย่อมาจาก Straight Tip- ขั้วต่อแบบดาบปลายปืนแบบปลดเร็วคอนเนคเตอร์ ST เป็นรูปทรงกระบอกพร้อมคัปปลิ้งล็อคแบบบิดเป็นแบบดันเข้าและบิด

 

FC ย่อมาจาก Fixed Connectionได้รับการแก้ไขโดยวิธีการของตัวเรือนกระบอกเกลียวโดยทั่วไปแล้วตัวเชื่อมต่อ FC จะสร้างด้วยตัวเรือนโลหะและชุบนิกเกิล

 

SC ย่อมาจาก Subscriber Connector - ตัวเชื่อมต่อแบบผลัก/ดึงเพื่อวัตถุประสงค์ทั่วไปเป็นสลักเชื่อมต่อแบบสแนปอินสี่เหลี่ยมจัตุรัสที่มีการเคลื่อนไหวแบบกด-ดึงที่เรียบง่ายและมีการใส่คีย์

 

PC ย่อมาจาก Physical Contact เมื่อใช้ขั้วต่อ PC เส้นใยทั้งสองจะบรรจบกันเช่นเดียวกับขั้วต่อแบบแบน แต่พื้นผิวด้านท้ายได้รับการขัดเงาให้โค้งเล็กน้อยหรือเป็นทรงกลมเล็กน้อยซึ่งจะช่วยขจัดช่องว่างอากาศและบังคับให้เส้นใยสัมผัสกัน

 

UPC ย่อมาจาก Ultra Physical Contact พื้นผิวด้านท้ายได้รับการขัดเงาแบบขยายเพื่อให้พื้นผิวดีขึ้นตัวเชื่อมต่อเหล่านี้มักใช้ในระบบดิจิตอล CATV และระบบโทรศัพท์

 

APC ย่อมาจาก Angled Physical Contact ใบหน้าปลายยังคงโค้ง แต่มีมุมที่มาตรฐานอุตสาหกรรมแปดองศาสิ่งนี้ทำให้มีการเชื่อมต่อที่แน่นแฟ้นขั้วต่อเหล่านี้เหมาะสำหรับ CATV และระบบอนาล็อก

 

 

ครั้งที่สองคุณสมบัติ:

 

สอดคล้องกับ IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005 มาตรฐาน
การสูญเสียการแทรกต่ำ การสูญเสียผลตอบแทนสูง
การเชื่อมต่อที่มีความหนาแน่นสูงและใช้งานง่าย
ความน่าเชื่อถือและความมั่นคงสูง
ดีในการทำซ้ำและการแลกเปลี่ยน

 

สาม.แอปพลิเคชัน:


อุปกรณ์ทดสอบ
FTTX+LAN
ใยแก้วนำแสง CATV
ระบบสื่อสารด้วยแสง
โทรคมนาคม

 

 

พารามิเตอร์ หน่วย LC/SC/ST/FC
เอสเอ็ม(9/125) MM(50/125 หรือ 62.5/125)
พีซี UPC APC พีซี
การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.3 0.2 ≤0.3 ≤0.2
ผลตอบแทนขาดทุน เดซิเบล 45 ≥50 ≥60 35
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน เดซิเบล ≤0.2
ความสามารถในการทำซ้ำ เดซิเบล ≤0.2
ความทนทาน เวลา >1000
อุณหภูมิในการทำงาน °C -40~75
อุณหภูมิในการจัดเก็บ °C -45~85

พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อ จบ A ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
จบ B LC หรือ SC, FC, ST......
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล (มม.) 4.0mm/ 7.0mm/ 8.0mm
วัสดุของแจ็คเก็ต TPU
แกนไฟเบอร์ 4,8,12 หรือระบุ
โหมด สถานะโสด มัลติโหมด
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (นาโนเมตร) 1310/1550 850/1310
ขัดเงา UPC APC UPC
การสูญเสียการแทรก (Max.dB) 1.5 1.0
การสูญเสียผลตอบแทน (Min.dB) 50 35
คุณสมบัติทางกล ปลั๊ก ≤1000N (สายหลัก)
เบ้า ≤100N (สายสาขา)
ระดับ IP68
เวลาผสมพันธุ์ 500 นาที
ความทนทาน (Max.dB) 0.2
ความสามารถในการทำซ้ำได้ (Max.dB) 0.5
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40~+85
อุณหภูมิในการจัดเก็บ (℃) -40~+85

 
 

 
 

 

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

3m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 03m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 13m / 5m 2 Cores SM Armored Fiber Patch Cable , LC FC SC ST Duplex Patch Cord 2

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Jimmy Lv

โทร: +8613480892975

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ